GlobaLeaks - en to sw translation catalogue (540 entries)

en: Log in
sw: Ingia

en: Theme customization
sw: Uwekaji mandhari

en: Languages
sw: Lugha

en: Text customization
sw: Ubinafsishaji wa maandishi

en: Advanced
sw: Iliyoboreshwa

en: Question templates
sw: Kiolezo cha maswali

en: Questionnaires
sw: Dodoso

en: Add new questionnaire
sw: Ongeza dodoso mpya

en: Home
sw: Nyumbani

en: Changelog
sw: Badilisha log

en: License
sw: Leseni

en: Templates
sw: Violezo

en: Delete
sw: Futa

en: Anomalies
sw: Isiyo kawaida

en: Preferences
sw: Mapendeleo

en: Notifications
sw: Arifa

en: file unavailable
sw: faili halipatikani

en: Date
sw: Tarehe

en: Expiration date
sw: Tarehe ya kumalizika muda

en: Last Access
sw: Ufikiaji wa Mwisho

en: Files
sw: Mafaili

en: Comments
sw: Maoni

en: Messages
sw: Ujumbe

en: Details
sw: Maelezo

en: Platform wizard
sw: Kivinjari cha jukwaa

en: CREDIT CARD
sw: KADI YA MKOPO

en: YOUR NAME
sw: JINA LAKO

en: Label the report
sw: Lebo ripoti

en: Postpone the expiration date
sw: Ahirisha tarehe ya kumalizika muda

en: Select all
sw: Chagua zote

en: Deselect all
sw: Usichague zote

en: Refresh
sw: Fanyiza upya

en: Preview
sw: Chungulia kwanza

en: The whistleblower has already read the last update
sw: Mtoa habari ya siri ameshasoma huisho la mwisho

en: The whistleblower has not read the last update yet
sw: Mtoa habari ya siri hajasoma huisho la mwisho

en: Move up
sw: Sogea juu

en: Move down
sw: Sogea chini

en: Move left
sw: Sogea kushoto

en: Move right
sw: Sogea kulia

en: Import
sw: Ingiza

en: Export
sw: Toa

en: Save all
sw: Hifadhi zote

en: Access control
sw: Dhibiti ufikiaji

en: Number
sw: Namba

en: Email
sw: Barua pepe

en: Regular expression validator
sw: Kithibitishaji cha usemi cha kawaida

en: Minimum number of input characters
sw: Kiwango cha chini cha herufi za kuingiza taarifa

en: Maximum number of input characters
sw: Kiwango cha juu cha herufi za kuingiza taarifa

en: Earliest selectable date
sw: Tarehe ya mapema zaidi inayochaguliwa

en: Latest selectable date
sw: Tarehe ya mwisho iliyochaguliwa

en: 0 = auto
sw: 0 = Otomatiki

en: Yes
sw: Ndio

en: No
sw: Hapana

en: Attachment
sw: Kiambatisho

en: Attachments
sw: Viambatanisho

en: Change your password
sw: Badilisha neno lako la siri

en: User
sw: Mtumiaji

en: Motivation
sw: Motisha

en: Status
sw: Hadhi

en: Request motivation
sw: Omba motisha

en: Reply motivation
sw: Jibu motisha

en: Request status
sw: Hali ya ombi

en: Custodian
sw: Mwangalizi

en: Identity
sw: Kitambulisho

en: Access requested
sw: Ufikiaji umeombwa

en: Request access to the whistleblower's identity
sw: Omba ufikiaji wa kitambulisho cha mtoa taarifa ya siri

en: Please write a motivation
sw: Tafadhali andika motisha

en: Reply to the request
sw: Jibu ombi

en: Authorized
sw: Imeidhinishwa

en: Denied
sw: Imekataliwa

en: Waiting for authorization
sw: Inasubiri kuidhinishwa

en: New request
sw: Ombi jipya

en: Authorize
sw: Idhinisha

en: Deny
sw: Kataa

en: Deny access to the whistleblower's identity
sw: Kataa ufikiaji wa kitambulisho cha mtoa taarifa ya siri

en: Authorize access to the whistleblower's identity
sw: Idhinisha ufikiaji wa kitambulisho cha mtoa taarifa ya siri

en: URL redirects
sw: inaelekeza tena za URL

en: Anomaly detection thresholds
sw: Vizingiti vya kugundua kitu kisicho cha kawaida

en: Available disk space
sw: Nafasi ya diski inayopatikana

en: Last update
sw: Huisho la mwisho

en: Disable notifications to administrators
sw: Usiwezeshe taarifa kwa wasimamizi

en: Disable notifications to custodians
sw: Usiwezeshe taarifa kwa waangalizi

en: Disable notifications to recipients
sw: Usiwezeshe taarifa kwa wapokeaji

en: Score
sw: Alama

en: Trigger question
sw: Chochea swali

en: Triggered by score:
sw: Iliyochochewa kwa alama:

en: Weak
sw: Dhaifu

en: Acceptable
sw: Inakubalika

en: Strong
sw: Imara

en: Silence email notifications
sw: Nyamazisha taarifa za barua pepe

en: Turn on email notifications
sw: Washa taarifa za barua pepe

en: Input validation
sw: Uthibitishaji wa kuingiza data

en: Email address
sw: Anuani ya barua pepe

en: Custom
sw: Fanya binafsi

en: None
sw: Hakuna

en: Regular expression
sw: Maneno ya kawaida

en: Search
sw: Tafuta

en: This custom text is no longer displayed on the platform. The original text has either changed or been removed.
sw: Maandishi haya ya kawaida hayaonyeshwi tena kwenye jukwaa. Maandishi ya mwanzo
    
    aidha yamebadilishwa au yameondolewa.

en: Audit log
sw: Logi ya ukaguzi

en: Stats
sw: Takwimu

en: Activities
sw: Shughuli

en: Reports
sw: Ripoti

en: Users
sw: Watumiaji

en: From
sw: Kutoka

en: Number of downloads
sw: Idadi ya ripoti zilizopakuliwa

en: File size not accepted.
sw: Ukubwa wa faili haukubaliki.

en: Maximum file size is:
sw: Kiwango cha juu cha ukubwa wa faili ni:

en: Scheduled jobs
sw: Kazi zilizopangwa

en: Regenerate
sw: Zalisha upya

en: Display options alphabetically
sw: Onyesha chaguzi kwa mpangilio wa herufi

en: Enable email notifications for:
sw: Washa au wezesha arifa za barua pepe kwa:

en: Disable
sw: Usiwezeshe

en: Remove
sw: Ondoa

en: Use as default
sw: Tumia kama chaguo la msingi

en: Collapse
sw: Angusha

en: Expand
sw: Panua

en: Select
sw: Chagua

en: Surname
sw: Jina la ukoo

en: New
sw: Mpya

en: Opened
sw: Imefunguliwa

en: Closed
sw: Imefungwa

en: Placeholder
sw: Mmiliki wa sehemu

en: Print
sw: Chapisha

en: Previous
sw: Iliyopita

en: Next
sw: Ifuatayo

en: First
sw: Kwanza

en: Last
sw: Mwisho

en: Send a test email to your email address.
sw: Tuma barua pepe ya majaribio kwenye barua pepe yako.

en: Block the submission
sw: Zuia uwasilishaji

en: Skip the recipient account creation.
sw: Ruka uundaji wa akaunti ya mpokeaji.

en: Send activation link
sw: Tuma kiunga cha uanzishaji

en: Password reset
sw: Kuweka upya neno la siri

en: One or more recipients have not performed the first login yet. This means they won't be receiving reports.
sw: Mpokeaji mmoja au zaidi hawajafanya uingiaji wa kwanza bado. Hii inamaanisha
    
    hawatakuwa wakipokea ripoti.

en: This user has not performed the first login yet.
sw: Mtumiaji huyu bado hajaingia kwanza kwa mara ya kwanza.

en: seconds
sw: sekunde

en: This domain name is not available.
sw: Jina hili la kikoa halipatikani.

en: Copy to clipboard
sw: Nakili kwenye ubao wa kunakili

en: Logout
sw: Toka

en: Before proceeding, please set a new password.
sw: Kabla ya kuendelea, tafadhali weka neno la siri jipya

en: Before proceeding, please enable the two factor authentication.
sw: Kabla ya kuendelea, tafadhali wezesha uthibitishaji wa pili.

en: Enable
sw: Wezesha

en: Low
sw: Chini

en: High
sw: Juu

en: megabytes
sw: megabiti

en: percentage
sw: asilimia

en: Save
sw: Hifadhi

en: Type
sw: Aina

en: ID
sw: Kitambulisho

en: Username
sw: Jina la mtumiaji

en: Role
sw: Jukumu

en: Name
sw: Jina

en: Last access
sw: Mara ya mwisho kuingia

en: Whistleblower's last access
sw: Mara ya mwisho kwa mtoa taarifa za siri kuingia

en: Substatuses
sw: Vitu vidogo

en: Add
sw: Ongeza

en: Label
sw: Lebo

en: This field is mandatory
sw: Sehemu hii ni lazima

en: Edit
sw: Hariri

en: Cancel
sw: futa

en: Report statuses
sw: Hali ya ripoti

en: Hidden
sw: Fichwa

en: Questionnaire
sw: Dodoso

en: Recipients
sw: Wapokeaji

en: days
sw: siku

en: Set the value to 0 to disable this feature.
sw: Weka 0 ili kutowezesha huduma hii.

en: Show the questionnaire navigation interface
sw: Onyesha kiolesura cha urambazaji wa dodoso

en: Allow whistleblowers to select their recipients
sw: Ruhusu watoaji wa taarifa za siri kuchagua wapokeaji wao

en: Select all recipients by default
sw: Chagua wapokeaji wote kwa chaguo-msingi

en: Maximum number of selectable recipients:
sw: Idadi ya juu ya wapokeaji wanaochaguliwa:

en: Show recipients in alphabetical order
sw: Onyesha wapokeaji kwa mpangilio wa alfabeti

en: Show recipient details on the status page of the report
sw: Onyesha maelezo ya mpokeaji kwenye ukurasa wa hali ya ripoti

en: Enable comments
sw: Wezesha maoni

en: Allow the whistleblower to write comments
sw: Ruhusu mtoa taarifa ya siri kuandika maoni.

en: Enable private messages
sw: Wezesha ujumbe wa faragha

en: Allow the whistleblower to send messages
sw: Ruhusu mtoa taarifa ya siri kutuma ujumbe

en: Allow the whistleblower to add attachments
sw: Ruhusu mtoa taarifa ya siri kuongeza viambatanisho kwenye ripoti

en: Additional questionnaire
sw: Dodoso la nyongeza

en: Scoring system options
sw: Chaguo za mfumo wa kupata alama

en: Threshold
sw: Kizingiti

en: Value
sw: Thamani

en: Medium
sw: Kati

en: Software version:
sw: Toleo la programu:

en: Restrict access to specific IP addresses
sw: Zuia ufikiaji wa anwani maalum za IP

en: Enabled
sw: Imewezeshwa

en: Allowed IP addresses
sw: Anuani za IP zilizoruhusiwa

en: Admin
sw: Msimamizi

en: Recipient
sw: Mpokeaji

en: Each entry must be separated with a comma.
sw: Kila ingizo lazima litenganishwa na koma.

en: Example:
sw: Mfano:

en: Hostname
sw: Jina la mwenyeji

en: Organization
sw: Shirika

en: Invalid email address
sw: Anwani ya barua pepe si sahihi

en: City
sw: Jiji

en: Country
sw: Nchi

en: Country code
sw: Nambari ya nchi

en: Generate
sw: Tengeneza

en: Private Key
sw: Ufunguo binafsi

en: Certificate Signing Request
sw: Ombi la kutia saini cheti

en: Download
sw: Pakua

en: Certificate
sw: Cheti

en: Valid until:
sw: Halali hadi:

en: Intermediate Certificates
sw: Vyeti vya kati

en: Reset
sw: Weka upya

en: The platform supports the configuration of HTTPS through this interface.
sw: Jukwaa linasaidia usanidi wa HTTPS kupitia kiolesura hiki."

en: Automatic configuration
sw: Usanidi otomatiki

en: Using automatic HTTPS configuration will handle the entire process of requesting, enabling and renewing certificates from the Let's Encrypt Certificate Authority.
sw: Kutumia usanidi wa kiotomatiki wa HTTPS utashughulikia mchakato mzima wa
    
    kuomba, kuwezesha na kuhuisha vyeti kutoka kwa usimbaji fiche ya 
    
    Mamlaka ya kutoa Cheti.

en: The platform must be reachable through a public IP address and the selected hostname must have a DNS record referencing that address.
sw: Jukwaa lazima lifikiwe kupitia anwani ya IP ya umma na iliyochaguliwa jina la mwenyeji lazima liwe na rekodi inayolingana ya DNS inayorejelea anwani hiyo.

en: Proceed
sw: Endelea

en: Manual configuration
sw: Usanidi wa mwongozo

en: The manual configuration wizard will guide you through the setup of HTTPS from an alternative Certificate Authority.
sw: Programu saidizi ya usanidi wa mwongozo itakuongoza kupitia usanidi wa HTTPS
    
    kutoka kwa Mamlaka mbadala ya Cheti.

en: Disabled
sw: Haijawezeshwa

en: Auto-renewal
sw: Uhuishaji kiotomatiki

en: Tor Onion Service
sw: Huduma binafsi

en: Anonymize outgoing connections
sw: Fanya kutokujulikana viunganisho vinavyotoka nnje

en: Let the platform be reachable without Tor
sw: Fanya jukwaa lifikike bila Tor

en: Roles enabled to use the platform without Tor
sw: Majukumu yamewezeshwa kutumia jukwaa bila Tor

en: Whistleblower
sw: Mtoa taarifa za siri

en: To
sw: Kwa

en: SMTP email address
sw: Anwani ya barua pepe ya SMTP

en: SMTP server address
sw: Anwani ya seva ya SMTP

en: SMTP server port
sw: Poti ya seva ya SMTP

en: Security
sw: Usalama

en: Require authentication
sw: Inahitaji uthibitishaji

en: Password
sw: Neno la siri

en: Number of hours before sending a report expiration alert
sw: Idadi ya masaa kabla ya kutuma angalizo la kuisha kwa muda wa ripoti

en: Test the configuration
sw: Jaribu usanidi

en: Reset SMTP configuration
sw: Weka upya usanidi wa SMTP

en: Reset notification templates to default
sw: Weka upya violezo vya taarifa kuwa chaguo msingi

en: Template
sw: Kiolezo

en: Question
sw: Swali

en: Single-line text input
sw: Uingizaji wa maandishi ya mstari mmoja

en: Multi-line text input
sw: Uingizaji wa maandishi katika mistari mingi

en: Selection box
sw: Kisanduku cha kuchagua

en: Multiple choice input
sw: Maingizo ya chaguo nyingi

en: Checkbox
sw: Kisanduku cha kuangalia

en: Terms of service
sw: Masharti ya huduma

en: Date range
sw: Masafa ya Tarehe

en: Group of questions
sw: Kundi la maswali

en: Row
sw: Safu mlalo

en: Column
sw: Safu wima

en: Width
sw: Upana

en: Question group
sw: Kundi la swali

en: Hint
sw: Kidokezo

en: Mandatory
sw: Inahitajika

en: Accept multiple file uploads
sw: Kubali upakiaji wa faili nyingi

en: Accept multiple answers
sw: Kubali majibu mengi

en: Template override
sw: Batilisha kiolezo

en: Phone number
sw: Namba ya simu

en: Text
sw: Maandishi

en: Checkbox label
sw: Lebo ya kisanduku cha kuangalia

en: Add multimedia content
sw: Ongeza maudhui mbalimbali

en: Image
sw: Picha

en: Audio
sw: Sauti

en: Text shown upon negative answer
sw: Maandishi yameonyeshwa kwa jibu hasi

en: Trigger conditions
sw: Chochea hali

en: Sufficient
sw: Inatosha

en: Options
sw: Chaguzi

en: Addition
sw: Nyongeza

en: Multiplier
sw: kuzidisha

en: Questions
sw: Maswali

en: Add new question
sw: Ongeza swali jipya

en: Add question from template
sw: Ongeza swali kutoka kwenye kiolezo

en: Duplicate
sw: Nakala

en: Steps
sw: Hatua

en: Project name
sw: Jina la Mradi

en: Homepage title
sw: Kichwa cha habari cha ukurasa wa kwanza

en: Presentation
sw: Uwasilishaji

en: Question to solicit possible whistleblowers
sw: Swali la kuomba watoa taarifa za siri

en: Whistleblowing button
sw: Kitufe cha watoa taarifa za siri

en: Footer
sw: Kijachini

en: Upload
sw: Pakia

en: Language:
sw: Lugha:

en: Add custom text
sw: Ongeza maandishi binafsi

en: Custom text
sw: maandishi binafsi

en: Original text
sw: Maandishi ya mwanzo

en: Original translation
sw: Tafsiri ya mwanzo

en: Custom translation
sw: tafsiri binafsi

en: Disable submissions
sw: Usiwezeshe mawasilisho

en: Enable encryption
sw: wezesha usimbuaji

en: Enable administrators to change user passwords
sw: Wezesha wasimamizi kubadilisha nenosiri za mtumiaji

en: Administrators authorized to change user passwords:
sw: Watawala wameidhinishwa kubadilisha nenosiri za watumiaji:"

en: Enable multisite feature
sw: Wezesha huduma nyingi katika tofuti

en: Enable simplified login
sw: Wezesha uingiaji rahisi

en: Enable search engines indexing
sw: Wezesha kivinjari cha kutafuta

en: Default questionnaire
sw: Chaguo la msingi la dodoso

en: Show contexts in alphabetical order
sw: Onyesha muktadha kwa mpangilio wa alfabeti

en: Size limit for file attachments
sw: Kikomo cha ukubwa wa viambatisho vya faili

en: Require two factor authentication
sw: Inahitaji uthibitishaji wa mara ya pili

en: Password change interval
sw: Muda wa kubadilisha neno la siri

en: For security reasons, password changes are required at regular intervals.
sw: Kwa sababu za usalama, mabadiliko ya neno la siri yanahitajika kila wakati.

en: Disable the privacy panel
sw: Usiwezeshe paneli ya faragha

en: Enable custom privacy panel
sw: Wezesha paneli ya faragha maalum

en: Custom privacy panel
sw: paneli ya faragha

en: Enable custodian user role
sw: Wezesha sehemu ya jukumu la Mwangalizi

en: Enable scoring system
sw: Wezesha mfumo wa upataji wa alama

en: Logging level
sw: Kiwango cha kuingia

en: Log accesses of internal users
sw: Ingia ufikiaji wa watumiaji wa ndani

en: Notify administrators of software problems
sw: Waarifu wasimamizi kuhusu shida katika programu

en: Notify developers of software problems
sw: Waarifu watengenezaji wa programu hususu shida katika programu

en: By enabling this feature, you will contribute to the development and security of the platform.
sw: Kwa kuwezesha huduma hii, utachangia maendeleo na
    
    usalama wa jukwaa.

en: Reset reports
sw: Weka upya ripoti

en: Settings
sw: mpangilio

en: Case management
sw: Usimamizi wa kesi

en: Network
sw: Mtandao

en: Sites
sw: Tovuti

en: Configure
sw: Sanidi

en: Subdomain
sw: Kikoa kidogo

en: Creation date:
sw: Tarehe ya kuundwa:

en: Root domain used for secondary sites
sw: Kikoa cha mwanzo kinachotumiwa kwa tovuti zingine

en: Use the first site for administrative purposes only
sw: Tumia tovuti ya kwanza kwa madhumuni ya kiutawala tu

en: Allow users to sign up
sw: Ruhusu watumiaji kujisajili

en: Enable terms of service
sw: Wezesha masharti ya huduma

en: Title
sw: Kichwa

en: Public name
sw: Jina la umma

en: Send reset link
sw: Tuma kiunga cha kuweka upya

en: Set password
sw: Weka nenosiri

en: The chosen password is too weak. A valid password should be at least 12 characters long and contain a variety of characters including at least a lowercase character, a capital character, a number and a special character.
sw: Neno la siri lililochaguliwa ni dhaifu sana. Neno la siri halali linapaswa kuwa angalau na herufi 12 ndefu na zijumuishe aina za herufi tofauti ikujumuisha angalau a herufi ndogo, herufi kubwa, namba na herufi maalumu.

en: Force password change
sw: Lazimisha kubadilisha nenosiri

en: The user will be forced to change its password on next login.
sw: Mtumiaji atalazimishwa kubadili neno siri lake pale atakapongia tena.

en: Disable two factor authentication
sw: Usiwezeshe uthibitishaji wa mara mbili

en: Language
sw: Lugha

en: Enable email notifications
sw: Wezesha taarifa kwa njia ya barua pepe

en: Details of the PGP key:
sw: Maelezo ya ufunguo wa PGP:

en: Fingerprint
sw: Alama ya vidole

en: Set up encryption by providing a PGP public key
sw: Weka usimbuaji kwa kutoa ufunguo wa umma wa PGP

en: Give this admin ability to change user passwords
sw: Mpe msimamizi huyu uwezo wa kubadilisha neno la siri la mtumiaji

en: Forcefully selected
sw: Imechaguliwa kwa nguvu

en: Allow the recipient to delete reports
sw: Ruhusu mpokeaji kufuta ripoti

en: Allow the recipient to postpone the report expiration date
sw: Ruhusu wapokeaji kuahirisha tarehe ya kumalizika muda wa ripoti.

en: Give the user administrative access to the following features:
sw: Mtumiaji ana ufikiaji wa kiutawala kwa huduma zifuatazo

en: Request date
sw: Omba tarehe

en: Report date
sw: Tarehe ya ripoti

en: Authorization
sw: Idhini

en: The validation link is either incorrect or has expired.
sw: Kiungo cha uthibitishaji labda sio sahihi au kimekwisha muda.

en: Your new email address has been validated.
sw: Anwani yako mpya ya barua pepe imethibitishwa.

en: Forgot password?
sw: Umesahau neno la siri?"

en: Enter the two factor authentication code
sw: Ingiza msimbo wa uthibitishaji wa mara mbili

en: Authentication failed
sw: Uthibitishaji umeshindwa

en: The code is either invalid or expired.
sw: Nambari ya idhini ni batili au imeisha muda.

en: Please select your account:
sw: Tafadhali chagua akaunti yako:

en: Now type your password, then click 'Log in':
sw: Sasa andika neno lako la siri, baada ya hapo bonyeza 'Ingia':

en: Text shown after the user has selected the option.
sw: Maandishi yanayoonyeshwa baada ya mtumiaji kuchagua chaguo.

en: Confirm
sw: Thibitisha

en: Assign score points
sw: Weka alama za kupata

en: Are you sure?
sw: Una uhakika?

en: Close
sw: Funga

en: Please note that all the associated data will be permanently deleted.
sw: Tafadhali kumbuka kuwa data zote zinazohusiana zitafutwa kabisa.

en: Enable two factor authentication
sw: Wezesha uthibitishaji wa mara mbili

en: Before proceeding please read carefully the documentation at:
sw: Kabla ya kuendelea tafadhali soma kwa uangalifu nyaraka kwenye:

en: Account recovery key
sw: Ufunguo wa kurejesha akaunti

en: Make a copy and store it in a safe place. It will be necessary if you lose your password to recover the access to your account without data loss.
sw: Tengeneza nakala na uihifadhi mahali salama. Itakuwa muhimu ikiwa utapoteza
    
    neno lako la siri kupata ufikiaji wa akaunti yako bila kupoteza data.

en: Enter a name for the copy
sw: Ingiza jina la nakala

en: We will try to get back to you as soon as possible.
sw: Tutajaribu kukurudia haraka iwezekanavyo.

en: Submit
sw: Wasilisha

en: The connection is not secure.
sw: Muunganisho sio salama

en: The platform is still not configured for HTTPS connections and should therefore only be used for testing purposes.
sw: Jukwaa bado halijasanidiwa kwa unganisho la HTTPS na linapaswa
    
    kutumika tu kwa ajili ya majaribio.

en: Please write a motivation for the reply
sw: Tafadhali andika motisha kwa kujibu

en: Send
sw: Tuma

en: By confirming, you will postpone the expiration date to:
sw: Kwa kudhibitisha, utaahirisha tarehe ya kumalizika muda kuwa

en: This is a demo platform, please do not use it for real submissions.
sw: Hili ni jukwaa la kufanya majaribia au onyesho tu, tafadhali usilitumie kwa uwasilisho halisi.

en: Install an authenticator app on your phone
sw: Weka programu ya uthibitishaji kwenye simu yako

en: Scan the QR code with the app
sw: Changanua nambari ya QR na programu

en: Error!
sw: Kosa!

en: Internal server error
sw: Hitilafu ndani ya seva

en: Error on input validation
sw: Hitilafu kwenye uthibitishaji wa ingizo

en: Resource not found
sw: Rasilimali haikupatikana

en: Forbidden operation
sw: Operesheni iliyokatazwa

en: The specified old password is not valid
sw: Nenosiri la zamani lililotajwa si halali

en: Resource can only be accessed via the Tor network
sw: Rasilimali zinaweza kupatikana tu kupitia mtandao wa Tor

en: The upload request exceeds the size limit
sw: Ombi la kupakia linazidi kikomo cha ukubwa

en: Current password
sw: Neno la siri la sasa

en: New password
sw: Neno la siri jipya

en: The new password must be different from the current one.
sw: Neno la siri jipya lazima liwe tofauti na neon la siri la sasa.

en: Type your new password again
sw: Andika neno lako la siri tena

en: The two passwords do not match
sw: Maneno hayo mawili ya siri hayaendani

en: Validation of email address change in progress.
sw: Uthibitishaji wa mabadiliko ya anwani ya barua pepe unaendelea

en: Please check your inbox for further instructions.
sw: Tafadhali angalia kisanduku chako cha kupokea ujumbe kwa maelekezo zaidi.

en: Warning
sw: Onyo

en: You are strongly advised to visit this site using the app called Tor Browser, that protects your identity.
sw: Unashauriwa sana kutembelea wavuti hii ukitumia kivinjari kinachoitwa Tor
    
    Kivinjari ambacho kinalinda utambulisho wako.

en: Download the Tor Browser
sw: Pakua kivinjari cha Tor

en: Then, copy and paste the following address into the Tor Browser:
sw: Kisha, nakili na ubandike anwani ifuatayo kwenye Kivinjari cha Tor:

en: Have you already filed a report? Enter your receipt.
sw: Je, umeshajaza ripoti? Ingiza risiti yako.

en: The receipt is either invalid or the report has expired.
sw: Risiti aidha ni batili au ripoti imekwisha muda.

en: Select a file or drag it here.
sw: Chagua faili au liburuze hapa.

en: Size:
sw: Ukubwa:

en: Uploading files…
sw: Inapakia mafaili…

en: Upload completed successfully!
sw: Upakiaji umekamilika kwa mafanikio!

en: Estimated upload time:
sw: Wakati uliokadiriwa wa kupakia:

en: Recipients have requested you to fill an additional questionnaire.
sw: Wapokeaji wamekuomba ujaze hadidu za nyongeza.

en: Fill the additional questionnaire
sw: Jaza dodoso za nyongeza

en: From:
sw: Kutoka:

en: To:
sw: Kwenda kwa:

en: Filename
sw: Jina la faili

en: Upload date
sw: Tarehe ya kupakiwa

en: File size
sw: Ukubwa wa faili

en: Questionnaire answers
sw: Majibu ya dodoso

en: Step
sw: Hatua

en: Status:
sw: Hali:

en: Upload a file:
sw: Pakia faili:

en: Welcome!
sw: Karibu!

en: For the user documentation, visit:
sw: Kwa nyaraka za mtumiaji, tembelea:

en: If you need technical support, have general questions, or have new ideas for the software:
sw: Ikiwa unahitaji msaada wa kiufundi, ukiwa na maswali ya jumla, au uwe na maoni mapya juu ya
    
    programu:

en: If you want to contribute to software development or report a bug, please open an issue in our ticketing system:
sw: Ikiwa unataka kuchangia uendelezaji wa programu au kuripoti kuhusu virusi katika programu, tafadhali
    
    fungua suala katika mfumo wetu wa tiketi:

en: Join our chat:
sw: Jiunge na chat yetu:

en: Follow the project on:
sw: Fuata mradi kwenye

en: An update is available:
sw: Huisho linapatikana:

en: We recommend that you access the “Preferences” section in order to retrieve your “Account Recovery Key” and store it safely. This key will be necessary to recover your access to the platform and to your data in case you forget your password.
sw: Tunapendekeza ufikie sehemu ya "Mapendeleo" ili upate
    
    Ufunguo wako wa Kurejesha Akaunti" na uihifadhi kwa usalama. Ufunguo huu utakuwa muhimu
    
    kurejesha ufikiaji wako kwenye jukwaa na kwenye taarifa zako ikiwa utasahau
    
    neno lako la siri.

en: The provided recovery key is invalid.
sw: Ufunguo wa kurejesha akaunti uliotolewa ni batili.

en: The provided reset token is invalid or expired.
sw: Token ya kuweka upya iliyotolewa sio sahihi au imeisha muda

en: Enter your account's username or your email address to request a password reset.
sw: Ingiza jina la akaunti yako au anuani ya barua pepe yako kuomba neno la siri
    
    weka upya.

en: Enter your email address to request a password reset.
sw: Ingiza anuani yako ya barua pepe kuomba kuweka upya neno la siri.

en: Password reset requested.
sw: Kuweka upya neno la siri imeombwa

en: Enter your account recovery key to complete the password reset procedure
sw: Ingiza namba za kurudisha programu ya kuficha ili kukamilisha utaratibu wa kuweka upya neno la siri

en: Access to the whistleblower's identity has been requested to the custodian.
sw: Ufikiaji wa kitambulisho cha mtoa taarifa za siri umeombwa kwa mwangalzi.

en: Date of the request
sw: Tarehe ya kuomba

en: Show
sw: Onyesha

en: Congratulations!
sw: Hongera!

en: You have completed the platform activation.
sw: Umemaliza kuhaisha jukwaa

en: Success!
sw: Fanikiwa!

en: Your whistleblowing platform is almost ready!
sw: Jukwaa lako la kutoa taarifa za siri lipo tayari!

en: Check your inbox to activate it.
sw: Angalia box lako la barua pepe ili kuihaisha.

en: If not activated within 24 hours the platform will be automatically deleted.
sw: Kama haitahaishwa ndani ya masaa 24, jukwaa litafutwa automatiki.

en: Sign up
sw: Sajili

en: Confirmation
sw: Uthibitisho

en: Invalid confirmation
sw: Uthibitisho batili

en: Invalid phone number
sw: Namba ya simu batili

en: Address
sw: Anwani

en: Tax code
sw: Nambari ya ushuru

en: The answer is too short
sw: Jibu ni fupi sana.

en: The specified input is not valid:
sw: Ingizo lililobainishwa sio halali.

en: please enter a valid email address.
sw: tafadhali ingiza anuani ya barua pepe iliyo halali.

en: please enter numbers only.
sw: tafadhali ingiza namba tu

en: Submissions disabled
sw: Uwasilishaji haujawezeshwa

en: You are connecting to the server without anonymity and this server supports only anonymous submissions
sw: Unaunganisha kwenye seva bila kuficha utambulisho wako na seva hii inapokea
    
    mawasilisho kutoka kwa mtumaji asiyojulikana tu

en: Your report was successful.
sw: Ripoti yako imefanikiwa.

en: Remember your receipt for this report.
sw: Kumbuka risiti yako kwa ripoti hii

en: Use the 16 digit receipt to log in. It will allow you to view any messages we sent you, and also to add extra info.
sw: Tumia namba 16 za risiti kuingia. Itakuruhusu kuangalia ujumbe wowote
    
    tuliokutumia, na pia kuongeza taarifa za ziada.

en: View your report
sw: Angalia ripoti yako

en: Recipient selection
sw: Uchaguzi wa wapokeaji

en: Recipients selected:
sw: Wapokeaji waliochaguliwa:

en: You have reached the maximum number of selectable recipients.
sw: Umefikia kiwango kikubwa cha wapokeaji wanaochaguliwa.

en: In this step the answers to the following questions are either missing or invalid:
sw: Katika hatua hii, majibu kwa maswali yafuatayo aidha yanakosekana au
    
    Sio halali:

en: You must select at least one recipient.
sw: Lazima uchague angalau mpokeaji mmoja.

en: Waiting for the file(s) to finish uploading.
sw: Inasubiri faili/mafaili ili kumaliza upakuaji.

en: The following steps have errors:
sw: Hatua zifuatazo zina makossa:

en: Hide
sw: Ficha

en: The following step-by-step procedure will guide you through creating your whistleblowing platform.
sw: Hatua-kwa-hatua zifuatazo zitakuongoza kutengeneza
    
    jukwaa lako la kutoa taarifa za siri.

en: Please choose a configuration profile:
sw: Tafadhali chagua wasifu wa usanidi:

en: Make it possible for this admin to reset user passwords.
sw: Weka uwezekano wa msimamizi kuweza kuweka upya neno la siri la mtumiaji

en: We advise selecting this option if you would like to protect data from being lost in the situation where recipients lose their passwords. On the other hand, we would not advise using this feature if you want to setup a system where only recipients are able to access submissions.
sw: Tunashauri kuchagua chaguo hili kama utapenda kuwalinda watoa taarifa za siri
    
    Mawasilisho kutopotea katika mazingira ambayo wapokeaji wamepoteza
    
    maneno yao ya siri. Kwa upande mwingine, hatutashauri utumie jukwaa hili kama
    
    unataka kuweka mfumo ambapo wapokeaji tu wanaweza kufikia mawasilisho.

en: Please choose a different username.
sw: Tafadhali chagua jina la tofauti la mtumiaji.

en: I have read and agree to the terms of the license.
sw: Nimesoma na kukubaliana na masharti ya leseni.

en: You have completed the platform wizard.
sw: Umemaliza kujaza programu ya jukwa.

en: Please summarize your report in a few words.
sw: Elezea ripoti yako kwa maneno machache.

en: Describe your report in detail.
sw: Elezea ripoti yako kwa kina.

en: Do you want to provide your identification information?
sw: Je, unataka kutoa taarifa zako za kukutambua?

en: First name
sw: Jina la kwanza

en: Last name
sw: Jina la mwisho

en: Other
sw: Mengineyo

en: Dear {RecipientName},
sw: Kwako {RecipientName}

en: You're receiving this email because a user account has been created for you on the system: {Site}
sw: Unapokea barua pepe hii kwasababu akaunti ya mtumiaji imetengenezwa kwa ajili yako kwenye mfumo: {Site}

en: Username: {Username}
sw: Jina la mtumiaji: {Username}

en: Activation link: {Url}
sw: Kiunganisho cha kuhaisha: {Url}

en: Please click on the activation link to proceed with the account activation and to set your user password.
sw: Tafadhali bonyeza kiunganisho cha kuhuisha kuendelea na uhuishaji wa akaunti
    
    na kuweka neno lako la siri.

en: After successful activation you will be able to access the system via the following link: {LoginUrl}
sw: Baada ya kufanikiwa kuhaisha utaweza kufikia mfumo kupitia
    
    Kiunganisho kifuatacho: {LoginUrl}

en: Kind regards,
sw: Wasalam,

en: Account activation
sw: Uhaishaji wa akaunti

en: Your whistleblowing platform is now accessible at:
sw: Akauti yako ya kutuma taarifa za siri kwa sasa inafikiwa kupitia:

en: To log in, visit:
sw: Kuingia, tembelea:

en: Users' credentials:
sw: Hati za Watumiaji:

en: The platform will be automatically deleted on:
sw: Jukwaa litafutwa otomatiki kwenye:

en: Access instructions
sw: maelekezo ya kufikia

en: The number of activities recently detected appears to be higher than usual.
sw: Idadi ya shughuli katika mtandao zilizogunduliwa hivi karibuni zinaonekana kuwa kubwa kuliko kawaida.

en: This could be a sign of an attack (for example, someone flooding your server with bogus information) or just a usage spike due to an increased visibility of your project.
sw: Hii inaweza kuwa ishara ya shambulio (kwa mfano, mtu Fulani anafurisha seva yako
    
    na taarifa zisizo na maana) au kuzidi matumizi kwa sababu ya kuongezeka kwa
    
    mwonekano wa mradi wako.

en: Examine the issue to determine whether it is legitimate or not.
sw: Chunguza suala ili kubaini ikiwa ni halali au la.

en: The activities with unusual stats are:
sw: Shughuli zilizo na takwimu zisizo za kawaida ni:

en: The server cannot guarantee that a new report can be stored, so submissions have been disabled.
sw: Seva haiwezi kukuhakikishia kwamba ripoti mpya inaweza kuhifadhiwa, kwahiyo mawaslisho
    
    haijawezeshwa.

en: Please consider asking your technical support to create more disk space on the server.
sw: Tafadhali zingatia kuwaomba watu wako wa msaada wa kiufundi kutengeneza nafasi zaidi kwenye disk ya

en: GlobaLeaks technology includes a server status checking component which will alert you in case something requires your attention.
sw: Teknolojia ya GlobaLeaks inajumuisha sehemu ya kuangalia hali ya seva ambayo
    
    itakutahadharisha ikiwa jambo fulani litahitaji umakini wako

en: For more information, log in to the Administration interface and look at the "System Stats" and "Anomalies" sections.
sw:  Kwa habari zaid, Ingia kwenye sehemu ya Utawala na uangalie
    
     \"Takwimu za mfumo\" na \"Isiyo ya kawaida\" sehemu.

en: Anomaly detected in {NodeName}
sw: Kitu kisicho cha kawaida kimegunduliwa {NodeName}

en: This is an email to inform you that the PGP key of the following users is going to expire or has already expired:
sw: Hii ni barua pepe kukujulisha kuwa ufunguo wa PGP wa watumiaji wafuatao
    
    muda wake unaenda kuisha au muda wake umeshakwisha:

en: Without a valid PGP key, the system will not be able to send them encrypted notifications.
sw:  Bila funguo halali ya PGP, mfumo hautaweza kuzituma kwa njia ya kificho
    
    taarifa.

en: PGP key expiration alert
sw: Taarifa muhimu ya kumalizika kwa muda wa PGP

en: A new whistleblowing site has been registered.
sw: Tovuti mpya ya kutoa taarifa za siri imesajiliwa

en: Registration data:
sw: data za usajili:

en: Site: {Url}
sw: Tovuti: {Url}

en: Name: {Name}
sw: Jina: {Name}

en: Email: {Email}
sw: Barua pepe: {Email}

en: New whistleblowing site registered
sw: Tovuti mpya ya kutoa taarifa za siri imesajiliwa

en: This is a test email sent out from the platform's administrative interface.
sw: Hii ni barua pepe ya jaribio iliyotumwa kutoka kwa kiolesura cha kiutawala cha jukwaa.

en: Reception of this email indicates that the server was able to authenticate to and interact with the SMTP mail server.
sw: Kupokewa kwa barua pepe hii inaonyesha kuwa seva iliweza kuthibitisha
    
    na kuunganishwa na seva ya barua ya SMTP.

en: Test email
sw: Barua pepe ya jaribio

en: Click the following link to validate this change:
sw: Bonyeza kiunga kifuatacho kuhalalisha mabadiliko haya:

en: If you didn't request this change, change your password and contact your system administrator.
sw: Ikiwa hukuomba mabadiliko haya, badilisha neno lako la siri na uwasiliane
    
    msimamizi wako wa mfumo.

en: Email change request
sw: Ombi la kubadilisha barua pepe

en: From: {Author}
sw: Kutoka: {Author}

en: Date: {EventTime}
sw: Tarehe: {EventTime}

en: From: Whistleblower
sw: Kutoka: Mtoa taarifa ya siri

en: Date: {SubmissionDate}
sw: Tarehe: {SubmissionDate}

en: Label: {TipLabel}
sw: Lebo: {TipLabel}

en: Status: {TipStatus}
sw: Hadhi: {TipStatus}

en: The HTTPS certificate loaded on the platform is about to, or has already expired.
sw: Muda wa cheti cha HTTPS kilichopakiwa kwenye jukwaa kinakaribia au tayari 
    
    muda wake umeshakwisha.

en: Expiration date: {ExpirationDate}
sw: Tarehe ya muda kuisha: {ExpirationDate}

en: Without a valid certificate, the platform will be accessible in a secure way only via Tor.
sw: Bila cheti halali, jukwaa litafikiwa katika njia ambayo ni salama
    
    kupitia tu Tor.

en: Log in to solve the issue.
sw: Ingia ili kutatua suala hilo

en: Expiration alert for HTTPS certificate
sw: Taarifa ya kumalizika kwa muda wa cheti cha HTTPS

en: The automatic HTTPS certificate renewal scheduled for today just failed.
sw: Ufanyaji upya wa moja kwa moja wa cheti cha HTTPS uliopangwa leo haukufaulu.

en: The system will keep trying.
sw: Mfumo utaendelea kujaribu.

en: Failed HTTPS certificate renewal
sw: Imeshindwa kufanya upya cheti cha HTTPS

en: This is an email to notify you that a custodian has authorized you to access to the whistleblowing identity for the report {TipNum}.
sw: Barua pepe hii ni kukujulisha ya kwamba mwangalizi amekuidhinisha kuona utambulisho wa mtoa taarifa ya siri kwa ripoti {TipNum}.

en: Access to whistleblower's identity authorized
sw: Ufikiaji wa utambulisho wa mtoa taarifa ya siri umeidhinishwa

en: This is an email to notify you that a custodian has denied you access to the whistleblowing identity for the report {TipNum}.
sw: Barua pepe hii ni kukujulisha ya kwamba mwangalizi amekataa usifikie utambulisho wa mtoa taarifa ya siri kwa ripoti {TipNum}.

en: Access to whistleblower's identity denied
sw: Ufikiaji wa utambulisho wa mtoa taarifa ya siri umekataliwa

en: This is an email to notify you that a recipient has requested access to the whistleblower's identity for the report {TipNum}
sw: Barua pepe hii ni kukujulisha ya kwamba mpokeaji ameomba kufikia utambulisho wa mtoa taarifa ya siri kwa ripoti {TipNum}

en: The request can be accessed at:
sw: Ombi linaweza kuonekana kupitia:

en: New request of access to a whistleblower's identity
sw: Ombi jipya la kufikia utambulisho wa mtoa taarifa ya siri

en: This is an email to notify you that the whistleblower for the report {TipNum} has provided their identity.
sw: Barua pepe hii ni kukujulisha ya kwamba watoa taarifa ya siri ya ripoti {TipNum} wametoa vitambulisho vyao.

en: The whistleblower has provided their identity
sw: Watoa taarifa za siri wametoa vitambulisho vyao

en: You're receiving this email because a password reset has been requested for the account: {Username}
sw: Unapokea barua pepe hii kwasababu ombi la kuweka neno la siri jipya limeombwa kwa ajili ya akaunti: {Username}

en: If you didn't make this request, you may safely ignore and delete this email.
sw: Ikiwa haukufanya ombi hili, unaweza kupuuza na kufuta
    
    barua pepe hii.

en: You can confirm your request by clicking the following link:
sw: Unaweza kuthibitisha ombi lako kwa kubofya kiunganisho kifuatacho:

en: Password reset instructions
sw: Maelekezo ya kuweka upya neno la siri

en: This is an email to inform you that your PGP key is expiring or has already expired.
sw: Barua pepe hii ni kukujulisha kwamba ufunguo wa PGP muda wake unakwisha au tayari
    
    muda wake umeshakwisha.

en: You should extend its validity and update the key present on the platform, or upload a new key.
sw: Unapaswa kuongeza muda wa uhalali wake na kuhuisha ufunguo muhimu kwenye jukwaa,
    
    au pakia ufungua mpya.

en: Without a valid PGP key, the system won't be able to encrypt data provided to you.
sw: Bila ya funguo halali ya PGP, mfumo hautaweza kuweka usiri katika taarifa iliyotolewa
    
    kwako.

en: Click the link to activate the platform:
sw: Bofya kiunganisho ili kuhaisha jukwaa:

en: Activation
sw: uhaishaji

en: A software update is available.
sw: Huisho la programu linapatikana

en: It is good security practice to keep the platform up to date.
sw: Ni vizuri kwa usalama kuweka jukwaa kuwa la kisasa

en: To learn about new features and bug fixes in the new version consult the change log at: {ChangeLogUrl}
sw: Ili kujifunza juu ya vitu vipya na marekebish katika toleo jipya wasiliana na badilisha ingia kwa: {ChangeLogUrl}

en: For instructions on software updates, please refer to the documentation at: {UpdateGuideUrl}
sw: Kwa maelekezo juu ya uhuishaji wa programu, tafadhali rejea nakala kwenye: {UpdateGuideUrl}

en: New report
sw: Ripoti mpya

en: The earliest expiration date is {EarliestExpirationDate}.
sw: Tarehe ya mapema kabisa ya kumalizika ni {EarliestExpirationDate}.

en: Please remember to check them before they are deleted.
sw: Tafadhali kumbuka kuzikagua kabla hazijafutwa

en: Some reports will expire soon
sw: Baadhi ya ripoti zitaisha muda wake hivi karibuni

en: This is an email to notify you that a whistleblower has selected you as a valuable recipient of their report.
sw: Barua pepe hii ni kukujulisha kuwa, mtoa taarifa ya siri amekuchagua kama
    
    mpokeaji muhimu wa ripoti yao.

en: You are asked to pay special attention to the information and material contained therein. Please keep in mind that whistleblowers often expose themselves to high personal risks in the interest of the public. Therefore the material provided within this report should be considered to be of high importance.
sw: Unaombwa kuweka umakini kwenye taarifa na nyenzo 
    
    zilizopo hapa. Tafadhali kumbuka kuwa watoa habari za siri mara nyingi hujiweka
    
    katika mazingira hatarishi kwa manufaa ya umma. Kwahiyo
    
    nyenzo zilizotolewa ndani ya ripoti hii zinapaswa kuzingatiwa kuwa na
    
    umuhimu sana.

en: Role: {Role}
sw: Jukumu: {Role}

en: Password: {Password}
sw: neno la siri: {Password}
